![](http://www.sappha.ac.th/sappha/wp-content/uploads/2022/05/IMG_0003-scaled.jpg)
วันที่ ๒๕ พฤษภาคม พ.ศ. ๒๕๖๕ นางสุภัทร เงินดี ผู้อำนวยการโรงเรียนสรรพวิทยาคม มอบหมายให้ นางพัทธนันท์ จิรเลิศธนานนท์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสรรพวิทยาคม ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนแม่จะเราวิทยาคม ด้านหลักสูตรภาษาเมียนมาและภาษาจีน โดยมี นางพัทธนันท์ จิรเลิศธนานนท์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสรรพวิทยาคมกล่าวต้อนรับคณะศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนการจัดการหลักสูตรภาษาเมียนมาและภาษาจีน ณ โรงเรียนสรรพวิทยาคม