![](http://www.sappha.ac.th/sappha/wp-content/uploads/2021/11/P1063295-scaled.jpg)
วันที่ ๒๒ พฤศจิกายน พ.ศ.๒๕๖๔ นางสุภัทร เงินดี ผู้อำนวยการโรงเรียนสรรพวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู จัดการประชุมคณะกรรมการบริหารโรงเรียนสรรพวิทยาคม ครั้งที่ ๒ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๔ โดยมี นางสุภัทร เงินดี ผู้อำนวยการโรงเรียนสรรพวิทยาคม เป็นประธานเปิดการประชุม ทั้งนี้โรงเรียนสรรพวิทยาคม ดำเนินการตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนาอย่างเคร่งครัด ณ ห้องประชุมใหญ่ อาคารสรรพการ โรงเรียนสรรพวิทยาคม