![](http://www.sappha.ac.th/sappha/wp-content/uploads/2020/07/IMG_9656-scaled.jpg)
วันที่ ๑๖ กรกฎาคม พ.ศ. ๒๕๖๓ นางสุภัทร เงินดี ผู้อำนวยการโรงเรียนสรรพวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมบันทึกเทปถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา “พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดี ศรีสินทรมหาวชิราลงกรณมหิศรภูมิพลราชวรางกูร กิติสิริสมบูรณอดุลยเดช สยามินทราธิเบศรราชวโรดม บรมนาถบพิตร พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว” ทรงเจริญพระชนมพรรษา ๖๘ พรรษา ในวันที่ ๒๘ กรกฎาคม พศ. ๒๕๖๓ ณ ห้องประชุมสภาเทศบุล(ชั้น ๒) สำนักงานเทศบาลนครแม่สอด และสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทยแม่สอด