![](http://www.sappha.ac.th/sappha/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0016-scaled.jpg)
วันที่ ๑๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ นายกฤษณะ เครืออยู่ ผู้อำนวยการโรงเรียนสรรพวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู นักเรียน ร่วมพิธีถวายความจงรักภักดีแด่สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารี โดยมี นายบุญช่วย หอมยามเย็น รองผู้ว่าราชการจังหวัดตาก เป็นประธานในพิธี ผู้ร่วมพิธีดังกล่าวประกอบด้วยหัวหน้าส่วนราชการ หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ องค์กรเอกชน และประชาชนในพื้นที่ ณ ลานที่ว่าการอำเภอแม่สอด จังหวัดตาก