![](http://www.sappha.ac.th/sappha/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6961-scaled.jpg)
วันที่ ๑๐ มกราคม ๒๕๖๗ นายกฤษณะ เครืออยู่ ผู้อำนวยการโรงเรียนสรรพวิทยาคม มอบหมายให้ นางนารินทร์ โทนปั่น รองผู้อำนวยการโรงเรียนสรรพวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร จัดพิธีมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่มีผลการเรียนดีเยี่ยม ๔.๐๐ ระดับชั้น ม.๑-๓ ประจำภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมี นางนารินทร์ โทนปั่น รองผู้อำนวยการโรงเรียนสรรพวิทยาคม ได้กล่าวแสดงความยินดีชื่นชมแก่นักเรียนที่มีผลการเรียนยอดเยี่ยม ๔.๐๐ ณ โรงเรียนสรรพวิทยาคม